Post Views: 58
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 6 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.00 น. ณ ห้องกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลฯ
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วย ว่าที่ ร้อยตรี เสรี ทองคำ ศึกษานิเทศก์ผู้รับผิดชอบโครงการ นายอภิศร ทิพเสนา ผอ.รร.บ้านโนนสวรรค์ ร่วมประชุมชี้แจงและผู้บริหารสถานศึกษาและครูผู้รับผิดชอบการนำเข้าข้อมูลในระบบการจัดการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนของสถานศึกษา เข้าร่วมการประชุมผ่านระบบ Google Meet