Post Views: 59
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 6 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5c/1.5/16/1f380.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการประชุมฯพร้อมด้วยนายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ รก.ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน และคณะทำงานร่วมประชุมการอบรมทางไกลพัฒนาบุคลากรด้านระบบข้อมูลสารสนเทศ การจัดเก็บข้อมูลนักเรียนรายบุคคล ผ่านระบบ DMC ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 โดยผู้บริหารสถานศึกษา และครูผู้รับผิดชอบเข้าร่วมประชุม ผ่านระบบ VDO Conference ผ่าน Google Meet ณ ห้องประชุมกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลฯ