Post Views: 40
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 2 พฤศจิกายน พ.ศ.2566 เวลา 08.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป. หนองคาย เขต 2 นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป. หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย ศึกษานิเทศก์ ร่วมรับชมรายการ “พฤหัสเช้า ข่าว สพฐ.” ครั้งที่ 2/2566 ผ่านระบบออนไลน์ เพื่อรับทราบข่าวสาร ข้อราชการจากสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เพื่อนำนโยบายลงสู่การปฏิบัติ
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
พร้อมนี้ นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ได้แจ้งแนวทางในการนิเทศ ติกตามาการเปิดภาคเรียน 2/2566 ของสถานศึกษาในสังกัด และการบริหารจัดการศึกษาในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์
ติดตามข่าวและรูปภาพเพิ่มเติมได้ที่นี่