Post Views: 37
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 26 ตุลาคม 2566 เวลา 10.00 น. ณ ห้องกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลฯ
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนักวิชาการศึกษา นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำเขตพื้นที่ เข้าร่วมประชุมเพื่อการเตรียมความพร้อมในการเฝ้าระวังปัญหาความประพฤตินักเรียนและนักศึกษาในงานประเพณีออกพรรษาและบั้งไฟพญานาคโลก ประจำปี 2566 โดยประชุมผ่านระบบ ZOOM