Post Views: 44
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 25 ตุลาคม 2566 เวลา 14.30 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางญานิชศา บางเมืองแสน นักวิชาการศึกษา เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการ ศอ.ปส.จ.นค. ครั้งที่ 10/2566 เพื่อหารือแนวทางการป้องกัน ปราบปราม และแก้ไขปัญหายาเสพติดในพื้นที่จังหวัดหนองคาย กับส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นายณัฐวัสส์ วิริยานภาภรณ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย/รอง ผอ.ศอ.ปส.จ.นค. เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมปทุมเทวาภิบาล ศาลากลางจังหวัดหนองคาย ชั้น 4