Post Views: 33
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 25 ตุลาคม 2566 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย นักวิเคราะห์นโยบายและแผน และบุคลากรผู้รับผิดชอบโครงการ เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อประเมินผลการดำเนินโครงการของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2566 ผ่านแอปพลิเคชั่น ZOOM