Post Views: 28
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอาทิตย์ที่ 22 ตุลาคม 2566
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ร่วมสังเกตุการณ์ และตรวจเยี่ยม ให้กำลังใจ คณะกรรมการฯ และสมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์ครูหนองคาย ในการประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2566 สหกรณ์ออมทรัพย์ครูหนองคาย จำกัด และการดำเนินการเลือกตั้งประธานและคณะกรรมการดำเนินการสหกรณ์ออมทรัพย์ครูหนองคาย จำกัด
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานฯศูนย์การเลือกตั้งของเขตเลือกตั้งที่ 2 ประกอบด้วย สมาชิกสังกัด สพฐ.ที่เป็นข้าราชการครู ลูกจ้างประจำ และข้าราชการบำนาญ ในเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 และสมาชิกสังกัด สพฐ.ที่เป็นข้าราชการครู ลูกจ้างประจำ และข้าราชการบำนาญ ในเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 และได้ย้ายออกนอกเขตจังหวัดหนองคาย และจังหวัดบึงกาฬ ณ รร.ราชประชานุเคราะห์ 27 อำเภอโพนพิสัย จังหวัดหนองคาย