Post Views: 43
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 18 ตุลาคม 2566 เวลา 14.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายบัณฑิต เดชขันธ์ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย และบุคลากรในสังกัด ร่วมกิจกรรม BIG CLEANING DAY กิจกรรม 5 ส บริเวณรอบสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 ให้มีความสะอาด เรียบร้อย เกิดความประทับใจต่อผู้ที่เข้ามาใช้บริการ รวมทั้งผู้ที่เข้ามานั่งชมบั้งไฟพญานาค ณ บริเวณศาลาโฮจิมินห์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2