Post Views: 32
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 13 ตุลาคม 2566 เวลา 07.30 น
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1/16/1f380.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษา และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมกิจกรรมน้อมรำลึกเนื่องในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร “วันนวมินทรมหาราช”13 ตุลาคม 2566 เพื่อแสดงความจงรักภักดีและรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณที่ทรงมีต่อปวงพสกนิกรระยะเวลาที่ผ่านมาร
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นายถาวร สังขะมาน นายอำเภอโพนพิสัย เป็นประธานพิธี ฯ โดยมีพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล และพิธีวางพวงมาลา ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพนพิสัย อำเภอโพนพิสัย จังหวัดหนองคาย