Post Views: 58
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 10 ตุลาคม 2566 เวลา 10.00 น .
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้ นายนพดล เสนาอาจ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา นักวิชาการศึกษา และนักจิตวิทยาโรงเรียนประจำเขตพื้นที่ คณะครู โรงเรียนบ้านโนนยางดอนเม็ก ได้ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านนักเรียน เด็กหญิงวาสนา กุลดา นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 เพื่อหาข้อเท็จจริง ร่วมวางแผนการดูแลช่วยเหลือนักเรียนในระยะยาวกับคณะครู และมอบเงินช่วยเหลือนักเรียน และของใช้ เครื่องอุปโภค บริโภค โดยได้รับการสนับสนุนจากบุคลากร สพป.หนองคาย เขต 2 จำนวน 2,600 บาท