Post Views: 36
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 9 ตุลาคม 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วย นางภัทราวดี แก้วจันทร์ ศึกษานิเทศก์ นางสนธยา บุตรสาระ ศึกษานิเทศก์ ว่าที่ร้อยตรีเสรี ทองคำ ศึกษานิเทศก์ นางสิรินาถ ทองคำ ศึกษานิเทศก์ นายไกรสร พิมพ์ประชา ผอ.รร.บ้านแบง และผู้บริหารสถานศึกษาเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาวังหลวงหนองหลวง เข้าร่วมเป็นเกียรติและต้อนรับคณะกรรมการ ในการประเมินศูนย์การเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงด้าน การศึกษา ปีการศึกษา 2566
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
พร้อมนี้ นายอุดมสิน คำมุงคุณ ข้าราชการบำนาญ อดีต รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 และหัวหน้าส่วนราชการในอำเภอเฝ้าไร่ ร่วมเป็นเกียรติในการประเมินศูนย์การเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงด้าน การศึกษา ปีการศึกษา 2566 ณ โรงเรียนบ้านแบง อำเภอเฝ้าไร่ จังหวัดหนองคาย