Post Views: 38
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 6 ตุลาคม 2566 เวลา 11.00 น ณ ห้องประชุมสุนทรธรรมธาดา
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายพัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางวันทิวา มูลสาร รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย ศึกษานิเทศก์ ผู้อำนวยการสถานศึกษา และบุคลากรในสังกัด ร่วมแสดงความยินดีเนื่องในโอกาส นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ได้รับบรรจุแต่งตั้ง ผอ.สพป.เชียงใหม่ เขต 5 และ นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ได้รับคำสั่งย้ายปฏิบัติหน้าที่ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 1