Post Views: 31
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 5 ตุลาคม 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วย นายสุระศักดิ์ เพียสุระ ผอ.สพป.เชียงใหม่ เขต 5 นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ สพป.อุดรธานี เขต 1 ผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรในสังกัด ร่วมต้อนรับ ดร.วีรพล สารบรรณ ข้าราชการบำนาญ อดีต ผอ.สพป.นครพนม เขต 2 นายมติชน มูลสูตร ข้าราชการบำนาญ อดีต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 1 เดินทางมาร่วมแสดงความยินดี กับ ดร.พัชระ งามชัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เนื่องในโอกาสย้ายมาปฏิบัติหน้าที่ ณ สพป.หนองคาย เขต 2
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
พร้อมนี้ นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 กล่าวต้อนรับ นางฐิติพร เขมกรรม รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 1 และคณะศึกษาดูงาน จาก สพป.หนองคาย เขต 1 ในโครงการพัฒนาบุคลากรทางการศึกษาเพื่อพัฒนาการเรียนการสอน กิจกรรมศึกษาดูงานคลินิก 3 R แก้ปัญหาการอ่านเขียน และคิดคำนวณ ณ สพป.หนองคาย เขต 2