Post Views: 36
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 5 ตุลาคม 2566 เวลา 10.00 น. ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางสาวนิตยา ตาตินิจ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล ร่วมแสดงความยินดีกับ ผู้ที่ได้รับแต่งตั้งและบรรจุตำแหน่งผู้บริหารสถานศึกษา และได้ให้แนวทางในการบริหารงานการศึกษา การบริหารงานทั้ง 4 ด้าน บริหารงานวิชาการ บริหารงานงบประมาณ บริหารงานบุคคล และด้านบริหารงานทั่วไป โดยการบรรจุตำแหน่งดังนี้
![1️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7a/1/16/31_20e3.png)
.ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา จำนวน 11 ตำแหน่ง
![2️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t99/1/16/32_20e3.png)
.ตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา จำนวน 6 ตำแหน่ง