![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
1. มอบเงินซ่อมแซมบ้านนักเรียนโรงเรียนบ้านหนองยาง จำนวน 2 คน คือ เด็กชายสมศักดิ์ สิงห์มาตร ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 และเด็กชายทักษดน พิกุล ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 จำนวน 10,000 บาท
2. มอบเงินช่วยเหลือนักเรียนกรณีประสบอุบัติเหตุ โรงเรียนอนุบาลหนองควาย) คือ เด็กชายธนวัฒน์ ไชยสีหา ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 จำนวน 2,000 บาท
3 มอบเงินช่วยเหลือนักเรียน กรณีประสบปัญหาด้านสุขภาพ คือ เด็กหญิงจิรัชยา พิจารโชติ ชั้นอนุบาล 2 จำนวน 2,000 บาท
4. มอบเงินช่วยเหลือนักเรียน กรณีครอบครัวฐานะยากจน โรงเรียนบ้านกลุ่มพัฒนา คือ เด็กชายนอย ศรีหาวงษ์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 และเด็กหญิงอ้อย ศรีหาวงษ์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 มอบเงิน 3,000 บาท
5. มอบเงินช่วยเหลือนักเรียน กรณีประสบปัญหาด้านสุขภาพโรงเรียนเวทีราษฎร์บำรุง คือ ด.ญ.ณัฏฐณิชา สาริแก ชั้้นประถมศึกษาปีที่ 6 มอบเงิน 2,000 บาท