![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
1. โรงเรียนบ้านคำปะกั้ง (นำโดยนายณัฐศรันย์ นาคจันทร์ ผอ.รร.บ้านคำปะกั้ง ) ด้านครูฝึกสอน นางสาวอาทิตยา ปัตโต และนางสาวสุภาภรณ์ สาธารณะ
โดยมีนักเรียนผู้เข้าแข่งขัน
1.เด็กหญิงธัญญาภรณ์ บรรจง นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
2.เด็กหญิงกุลกันยา ประดิษฐศิลป์ นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
3.เด็กหญิงญาณิศา คำเสมอ นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
4.เด็กหญิงศีกัญญา ทาทอง นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
1.นายสุระชัย นาอุดม ผอ.รร..บ้านจับไม้
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
1.นางประวีณา สุวรรณมาโจ ครู โรงเรียนบ้านร่องโนร่องแกมคำบอน
โ่ดยการนำเสนอ ผลงานและการประกวดแข่งขันกิจกรรมการเรียนรู้ภายใต้โครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรมและธรรมาภิบาล ในสถานศึกษา (โครงการโรงเรียนสุจริต) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ระดับภูมิภาค ในระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือตอนบน จัดขึ้นระหว่างวันที่ 16-18 สิงหาคม พ.ศ. 2566 ณ โรงแรมสยามแกรนด์ จังหวัดอุดรธานี