Post Views: 51
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 16 สิงหาคม 2566 เวลา 10.00 น. ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรในสังกัด ร่วมประชุมเพื่อการพัฒนาองค์กรด้วยการจัดการความรู้ และการสร้างชุมชนการเรียนรู้ทางวิชาชีพ (Professional Learning Community : PLC) สู่ความเป็นเลิศ
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
ขอขอบคุณ คณะวิทยากร ดร.อรอุมา บวรศักดิ์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญพิเศษ ผู้มีความรู้ความสามารถในเรื่องการจัดการความรู้ (KM = Knowledge Management) การสร้างชุมชนการเรียนรู้ทางวิชาชีพ (Professional Learning Community : PLC) สู่ความเป็นเลิศ และคณะศึกษานิเทศก์ สังกัด สพป.หนองคาย เขต 2