Post Views: 51
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 10 สิงหาคม 2566 เวลา 13.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ลงพื้นที่ ตรวจราชการ ในการจัดการเรียนการสอน รวมทั้ง ให้คำแนะนำ คำปรึกษา การปฏิบัติงาน ของคณะครู และบุคลากรทางการศึกษา และแนวทางการพัฒนาห้องเรียนคุณภาพให้ได้มาตรฐาน “น่าดู น่าอยู่ น่าเรียน และน่าเชื่อถือ”และ พบ ปะ ให้กำลังใจลูกๆ เด็กนักเรียน ณ รร.บ้านโคกถ่อนสองแพวิทยา อำเภอโพนพิสัย