Post Views: 46
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 8 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยนางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา ว่าที่ร้อยเอก รามภคิน โทรัตน์ นางภัทราวดี แก้วจันทร์ ศึกษานิเทศก์ผู้รับผิดชอบโครงการ คณะศึกษานิเทศก์ และคณะทำงาน ร่วมดำเนินการโครงการส่งเสริมพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา การขับเคลื่อนการจัดการเรียนรู้ด้วยสื่อเทคโนโลยีดิจิทัล OBEC Content Center ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ประจำปี 2566 (สำหรับผู้บริหารสถานศึกษา) เพื่อพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาให้มีความสามารถใช้เทคโนโลยีเพื่อการศึกษา สื่อโปรแกรม นวัตกรรมและเทคโนโลยีในชุดโปรแกรมระบบคลังสื่อ OBEC Content Center มาประยุกต์ใช้ในการจัดการเรียนรู้ ผ่านระบบ google meet