Post Views: 38
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2566 เวลา 09.00 น. ณ กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาทางไกลฯ
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯพร้อมด้วยนางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลฯ นายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ รก.ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน นางสนธยา บุตรสาระ ศึกษานิเทศก์ผู้รับผิดชอบโครงการ คณะศึกษานิเทศก์ และคณะวิทยากรฯ ร่วมดำเนินการอบรมเชิงปฏิบัติการการส่งเสริมและพัฒนาสมรรถนะครูและบุคลากรทางการศึกษา ด้านการสำรวจแววความสามารถพิเศษ เพื่อส่งเสริมพหุปัญญาของผู้เรียนด้วยระบบอิเล็กทรอนิกส์ ปีการศึกษา 2566 ผ่านระบบออนไลน์