Post Views: 41
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ ที่ 28 กรกฎาคม 2566 เวลา 07.30 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วย นางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลฯ นางสาวนิภาพร พลสุวรรณ รก.ผอ.กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครู และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมพิธี ทำบุญตักบาตร ถวายพระราชกุศล กิจกรรมวันเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2566 เพื่อน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณและแสดงความจงรักภักดี
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดยนายถาวร สังขะมาน นายอำเภอโพนพิสัย ประธานในพิธีฯ พร้อมด้วยส่วนราชการทุกส่วน องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น และประชาชน เข้าร่วมในพิธี ณ วัดจอมนาง ตำบลจุมล อำเภอโพนพิสัย จังหวัดหนองคาย