Post Views: 42
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 24 กรกฎาคม 2566 เวลา 14.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคา่ย เขต 2 มอบหมายให้กลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา โดย ว่าที่ร้อยเอก รามคิน โทรัตน์ ศึกษานิเทศก์ นางภัทราวดี แก้วจันทร์ ศึกษานิเทศก์ และคณะกรรมการดำเนินงานฯร่วมประชุมวิทยากรโครงการส่งเสริมพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา การขับเคลื่อนการจัดการเรียนรู้ ด้วยสื่อเทคโนโลยีดิจิทัล OBEC Content Center ระดับเขตพื้นที่การศึกษา โดยประชุมผ่านระบบ Video Conference ณ ห้องกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล ฯ