Post Views: 568
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 19 กรกฎาคม 2566 เวลา 10.00 น
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯพร้อมด้วยนางสาวนิภาพร พลสุวรรณ รก.ผอ.กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ นางสาวสุจิตรา ปัญญาสวัสดิ์ นักวิชาการพัสดุ และคณะกรรมการการตรวจรับพัสดุรายการครุภัณฑ์ โต๊ะ – เก้าอี้นักเรียน ระดับประถมศึกษา และระดับมัธยมศึกษา ณ โรงเรียนบ้านโนนฤาษี อำเภอโพนพิสัย จังหวัดหนองคาย