Post Views: 49
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันเสาร์ที่ 15 กรกฎาคม 2566 เวลา 10.00 น
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1/16/1f380.png)
นายชาญชัย คงทัน รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย ประธาน อ.ก.ค.ศ เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2พร้อมด้วยคณะ อ.ก.ค.ศ. ตรวจเยี่ยม การประเมินภาค ค ความเหมาะสมกับตำแหน่ง วิชาชีพ และการปฏิบัติงาน ในสถานศึกษา ในการสอบแข่งขันเพื่อบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย สังกัด คณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2566
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 และคณะกรรมการดำเนินการประเมินภาค ค ให้การต้อนรับและปฏิบัติหน้าที่อย่างเคร่งครัด และการดำเนินกาประเมินเป็นไปเรียบร้อย ณ รร.อนุบาลจุมพลโพนพิสัย อำเภอโพนพิสัย จ.หนองคาย