Post Views: 54
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 12 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น. ณ กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาทางไกล ฯ
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯพร้อมด้วยนางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา นางอรอุมา บวรศักดิ์ ศึกษานิเทศก์ผู้รับผิดชอบโครงการ นายอนุชิต บัวพุฒ ศึกษานิเทศก์ นางสาวนิยากร ศรีมังคละ ศึกษานิเทศก์ นางกัญญาณัฐ ผาระสิทธิ์ ศึกษานิเทศก์ และผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด เข้าร่วมประชุมออนไลน์ เรื่อง การจัดทำรายงานการสังเคราะห์ผลการประเมินตนเองของสถานศึกษา (SAR) และการคัดเลือกสถานศึกษาเพื่อรับรางวัล IQA AWARD ประจำปีการศึกษา 2565 ผ่านระบบ Google Meet