![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
และนางสาวปภัสพ์มณ ทองอาสา นักจิตวิทยาโรงเรียนเรียน
ประจำสำนักงานเขตพื้นที่ ลงพื้นที่นิเทศ ติดตามและประเมินการขับเคลื่อนจุดเน้นพัฒนาผู้เรียน และเสริมสร้างความเข้มแข็งให้โรงเรียนที่จัดการเรียนรวม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 โดยลงนิเทศโรงเรียน ดังนี้
1. โรงเรียนบ้านนาเพียงใหญ่
2. โรงเรียนบ้านหนองจอกโนนสมบูรณ์
3. โรงเรียนอนุบาลหนองควาย
4. โรงเรียนบ้านท่าคำบง