Post Views: 45
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 10 กรกฎาคม 2566 เวลา 10.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา โดย นางจุฬาภรณ์ จันชารี ศึกษานิเทศก์ผู้รับผิดชอบโครงการ และนายจักรพัฒน์ สมบูรณ์ ศึกษานิเทศก์ผู้รับผิดชอบโครงการ ดำเนินการประชุมชี้แจงการนำเข้าข้อมูลนักเรียน สำหรับผู้รับผิดชอบการบริหารการจัดสอบ O-NET ระดับสถานศึกษา ทางระบบ Google meet