Post Views: 37
วันศุกร์ที่ 7 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจ กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา โดยนางรำเพย ทินกระโทก ผอ.นิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา พร้อมด้วย นางสาวนิยากร ศรีมังคละ ศึกษานิเทศก์ ดร.อรอุมา บวรศักดิ์ ศึกษานิเทศก์ นางสนธยา บุตรสาระ ศึกษานิเทศก์ คณะวิทยากร และผู้เข้าอบรม ในการอบรมเชิงปฏิบัติการกิจกรรม ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 2 น้ำในธรรมชาติและเทคโนโลยี สำหรับครูผู้สอน ณ ห้องประชุมสุนทรธรรมธาดา