Post Views: 44
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 4 กรกฎาคม 2566 เวลา 14.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยนายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง สพป.หนองคาย เขต 2 นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง สพป.หนองคาย เขต 2 นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง สพป.หนองคาย เขต 2 นางสาวนิตยา ตาตินิจ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล ประธานเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาทั้ง 11 เครือข่าย ร่วมประชุมประชุมคณะกรรมการบริหารวางแผนกำละงและเกลี่ยอัตรากำลังข้าราชการครูและครูและบุคลากรทางการศึกษา ปี 2566 ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์