Post Views: 232
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 30 มิถุนายน 2566
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานกรรมการฯพร้อมด้วยนายสมพงษ์ ปราบศัตรู ผู้ทรงคุณวุฒิด้านการศึกษา นายธวัช ถาโท ผอ. รร. บ้านแป้น นางสาวศรินยา สุขรมย์ ผอ. กลุ่มพัฒนาครูและบุคคลากรทางการศึกษา และนางสาวปณิดา โปตะนนท์ นักทรัพยากรบุคคล ออกประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติหน้าที่ ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา ในระยะเวลา 1 ปี ตามองค์ประกอบ ตัวชี้วัด คะแนนการประเมินและวิธีการประเมินที่สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานที่กำหนด ซึ่งมีผู้อำนวยการสถานศึกษา เข้ารับการประเมินสัมฤทธิผลฯ จำนวน 3 ราย ดังนี้
1. นางสาวดาริกา สลัดกลาง ผอ.รร.บ้านทุ่งหลวงนาขาม
2. นายสมศักดิ์ อาษาราช ผอ.รร.บ้านกุดแกลบ
3. นางสุกานดา ใจช่วง ผอ.รร.บ้านปักหมู