Post Views: 254
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 29 มิถุนายน 2566
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายสมพงษ์ ปราบศัตรู ผู้ทรงคุณวุฒิด้านการบริหารการศึกษา นายธวัช ถาโท ผอ. รร. บ้านแป้น นางสาวศรินยา สุขรมย์ ผอ. กลุ่มพัฒนาครูและบุคคลากรทางการศึกษา และนางสาวปณิดา โปตะนนท์ นักทรัพยากรบุคคล ออกประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติหน้าที่ ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา ในระยะเวลา 1 ปี ตามองค์ประกอบ ตัวชี้วัด คะแนนการประเมินและวิธีการประเมินที่สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานที่กำหนด ซึ่งมีผู้อำนวยการสถานศึกษา เข้ารับการประเมินสัมฤทธิผลฯ จำนวน 3 ราย ดังนี้
1. นางรุ่งตะวัน พานน้อย ผอ.รร.บ้านกลุ่มพัฒนา
2. นายชยพล โฆษิต ผอ.รร.บ้านใหม่
3. นายปัญญา สุวรรณไสย ผอ.รร.บ้านคำตอยูง