Post Views: 50
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 29 มิถุนายน 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ รก.ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน ปฏิบัติหน้าที่ ผอ. กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล เทคโนโลยีและการสื่อสาร ต้อนรับและเป็นวิทยากรบรรยายในเรื่องการย้ายฐานข้อมูล Big Data และศึกษาดูงานการจัดการระบบ Cloud Server เพื่อนำไปปรับใช้ในการพัฒนาเทคโนโลยีด้านการจัดเก็บข้อมูล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย คณะศึกษาดูงาน ประกอบด้วย นายชวลิต วิทย์ศลาพงษ์ ผอ.รร.บ้านสะเดา (สามัคคีวิทยา) และคณะฯ การเข้ามาปฏิบัติงานและศึกษาดูงานระหว่างวันที่ 29 -30 มิุนายน และวันที่ 1 กรกฎาคม 2566 นี้ ณ ห้องส่งเสริมเสริมการศึกษาทางไกล เทคโนโลยีและการสื่อสาร