Post Views: 46
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 28 มิถุนายน 2566 เวล 09.00 น
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ รก.ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน นายอภิศร ทิพเสนา ผอ.รร.บ้านโนนสวรรค์ นายไพบูลย์ โสภากุล ผอ.รร.บ้านาทับไฮ และนายกิตติพงษ์ บูชากูล ครูชำนาญการพิเศษ รร.หมู่บ้านตัวอย่าง ซึ่งเป็นคณะทำงานเข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการการปรับปรุงและพัฒนาเว็บไซต์สำนักนโยบายและแผนการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อพิจารณา ปรับปรุง ออกแบบ และพัฒนาเว็บไซต์สำนักนโยบายและแผนการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐาน ระหว่างวันที่ 28 มิถุนายน – 2 กรกฎาคม 2566 ณ โรงแรมอัศวรรณ จังหวัดหนองคาย