Post Views: 41
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 23 มิถุนายน 2566 เวลา 09.30 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยนางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่ม นิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา นายนพดล เสนาอาจ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ว่าที่ร้อยตรี เสรี ทองคำ ศึกษานิเทศก์ และคณะศึกษานิเทศก์ ร่วมประชุมการพิจารณาคัดเลือกผลงานการประกวดโรงเรียนที่มีแนวปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practice) การน้อมนำพระบรมราโชบายด้านการศึกษา ในหลวงรัชกาลที่ 10 สู่การปฏิบัติ ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์