Post Views: 89
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 22 มิถุนายน 2566 เวลา 14.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม ศึกษานิเทศก์ บุคลากรในสังกัด และประธานเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษา ทั้ง 11 เครือข่าย ร่วมรับการติดตาม ประเมินผล การบริหารและการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐาน ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาเชิงประจักษ์ ตามตัวชี้วัดนโยบายเร่งด่วน (Quick Policy :QP) ประจำปีงบประมาณ 2566
![🎀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1/16/1f380.png)
โดย นายอโณทัย ไทยวรรณศรี ที่ปรึกษาด้านเทคโนโลยีีเพื่อการเรียนการสอน สพฐ และนางสาวยุพิน บุญวิเศษ นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ พร้อมคณะจากสำนักติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐาน ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช