Post Views: 77
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันที่ 21 มิถุนายน 2566 เวลา 14.00 น
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยนายนพดล เสนาอาจ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และบุคลากรทางการลูกเสือจิตอาสาพระราชทาน ร่วมประชุมเพื่อเข้าร่วมงานชุมนุมลูกเสือจิตอาสาพระราชทาน ครั้ งที่ 2 ระหว่างวันที่ 29 มิถุนายน – 1 กรกฎาคม 2566 ณ โรงเรียนอนุบาลหนองคาย