Post Views: 70
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 21 มิถุนายน 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้กลุ่มนิเทศ ติดตามและประมินผลการศึกษา โดย นางอรอุมา บวรศักดิ์ ศึกษานิเทศก์ และนางกัญญาณัฐ ผาระสิทธิ์ ศึกษานิเทศก์ ติดตามการดำเนินงาน การแข่งขันทักษะภาษาไทย เพื่อส่งเสริมทักษะภาษาไทยผู้เรียน ให้ผู้เรียนเกิดความตระหนักและเห็นความสำคัญที่จะร่วมใจกันทำนุบำรุงส่งเสริมอนุรักษ์ภาษาไทยและเผยแพร่ผลงานและกิจกรรมภาษาไทย ณ โรงเรียนบ้านนาเพียงใหญ่ อำเภอโพนพิสัย