Post Views: 35
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 15 มิถุนายน 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยนายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรในสังกด เข้าร่วมประชุมตรียมความพร้อมการลงพื้นที่ในการติดตามการขับเคลื่อนการดำเนินงานตามนโยบายเร่งด่วยของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (Quick Policy :QP) เชิงประจักษ์ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช