Post Views: 47
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 8 มิถุนายน 2566 เวลา 13.30 น.ณ ห้องกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล ฯ
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางสาวชบาไพร ทวีทรัพย์ รก.ผอ.หน่วยตรวจสอบภายใน นางอิสรีย์ ปิติฤทธิ์ รก.ผอ.กลุ่มอำนวยการ และนักจัดการงานทั่วไป เข้าร่วมประชุมเตรียมความพร้อมการจัดงานมหกรรมการเงินเพื่อครูไทย 4 ภูมิภาค ครั้งที่ 5 จังหวัดอุดรธานี ผ่านระบบ Zoom Meeting เพื่อขยายผลการดำเนินงานการแก้ไขปัญหาหนี้สินครูและบุคลากรทางการศึกษาของกระทรวงศึกษาธิการ ร่วมกับหน่วยงาน สถาบันการเงิน ให้ลูกหนี้ทุกกลุ่มได้รับการช่วยเหลือ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ ได้ดำเนินโครงการแก้ไขปัญหาหนี้สินครูและบุคลากรทางการศึกษาระดับภูมิภาค