Post Views: 34
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 6 มิถุนายน 2566 ณ ห้องประชุมสุนทรธรรมธาดา
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 และนายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจ ผู้มายื่นใบสมัครฯ และ คณะกรรมการการดำเนินงานรับสมัครผู้แข่งขันเพื่อบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการ เป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย สังกัด สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2566 ซึ่งสามารถติดตามประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิสอบ ภาค ก และภาค ข ภายในวันที่ 13 มิถุนายน 2566 ตามลิงค์ด้านล่าง
ติดตามข่าวและรูปภาพเพิ่มเติมได้ที่นี่