Post Views: 44
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันเสาร์ ที่ 3 มิถุนายน พ.ศ.2566 เวลา 17.30 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลฯ ว่าที่ร้อยตรี เสรี ทองคำ ศึกษานิเทศก์ นางสิรินาถ ทองคำ ศึกษานิเทศก์ ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครู และบุคลากรในสังกัด ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2566 โดยกิจกรรมในพิธีถวายเครื่องสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีถวายพระพรชัยมงคล
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นายถาวร สังขะมาน นายอำเภอโพนพิสัย เป็นประธานในพิธี มีหัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการพลเรือน ทหาร ตำรวจ ผู้บริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น และประชาชน ร่วมพิธีฯ ดังกล่าว ณ หอประชุมที่ว่าการ อำเภอโพนพิสัย จังหวัดหนองคาย