Post Views: 56
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 2 มิถุนายน 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯพร้อมด้วยนางภัทราวดี แก้วจันทร์ ศึกษานิเทศก์ นายไกรสร พิมพ์ประชา หัวหน้าศูนย์เครือข่ายโรงเรียนคุณธรรม และคณะวิทยากร ร่วมประชุมคณะกรรมการกลไกเครือข่ายโรงเรียนคุณธรรม และโค้ชคุณธรรม รุ่นที่ 1 -รุ่นที่ 3 เครือข่ายโรงเรียนคุณธรรม ของศูนย์คุณธรรม จังหวัดหนองคาย (โรงเรียนในเครือข่ายของศูนย์คุณธรรม องค์การมหาชน) เพื่อชี้แจงแนวทางในการดำเนินโครงการฯการพิจารณาคณะกรรมการกลไกขับเคลื่อนโรงเรียนคุณธรรม และคณะกรรมการติดตาม ประเมินกระบวนการรับรองโรงเรียนด้วยกระบวนการโค้ช และแนวทางการตรวจติดตาม ประเมินด้วยกระบวนการโค้ช ประจำปี พ.ศ.2566
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดยผู้บริหารสถานศึกษา และครูผู้รับผิดชอบขับเคลื่อนโรงเรียนคุณธรรมเข้าร่วมโครงการทั้งแบบ Onsite และ Online ณ ห้องประชุมโรงเรียนบ้านแบง ตำบลหนองหลวง อำเภอเฝ้าไร่