Post Views: 38
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 1 มิถุนายน พ.ศ.2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เข้าร่วมประชุมคณะทำงานตามโครงการพัฒนาศักยภาพผู้บริหารการศึกษา ประจำเขตตรวจราชการที่ 10 เพื่อประชุมวางแผนงานการดำเนินงานตามโครงการดังกล่าว ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาหนองคาย อำเภอเมือง จังหวัดหนองคาย
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นายพรชัย โพคันโย ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 1 ประธานคณะกรรมการบริหารกลุ่มพื้นที่การบริการการศึกษา ประจำเขตตรวจราชการที่ 10 เป็นประธานฯ ตามโครงการพัฒนาศักยภาพผู้บริหารการศึกษา ประจำเขตตรวจราชการที่ 10
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
ขอขอบคุณ ภาพข่าวประชาสัมพันธ์ จาก สพป.หนองคาย เขต 1