Post Views: 33
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 30 พฤษภาคม 2566 เวลา 09.30 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ รก.ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน นักวิเคราะห์นโยบายและแผน และผู้บริหารสถานศึกษา ร่วมประชุม เพื่อติดตาม ประเมินผลการบริหารและการจัดการศึกษาขั้นพืนฐาน ประจำปีงบประมาณ 2566 ณ โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ อำเภอรัตนวาปี