Post Views: 45
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 26 พฤษภาคม 2566 เวลา 09.00 น. ณ ห้องปฏิบัติการเทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อการสื่อสาร
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยนายนพดล เสนาอาจ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และคณะกรรมการคัดเลือกฯร่วมประชุมเพื่อพิจารณาคัดเลือกครูเพื่อเป็นครูต้นแบบการจัดการเรียนรู้บูรณาการทักษะชีวิต ประจำปี 2566 โดยมีครูส่งผลงานเพื่อเข้ารับการคัดเลือก 4 ระดับ ดังนี้
![1️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7a/1/16/31_20e3.png)
.ระดับปฐมวัย ผู้ที่ส่งผลงาน นางสาวชมนภัส ผ่องปัญญา ครูโรงเรียนบ้านผือ
![2️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t99/1/16/32_20e3.png)
.ระดับประถมศึกษาปีที่ 1-3 ผู้ที่ส่งผลงาน นางอุไรวรรณ อุดมการณ์เกษตร ครูโรงเรียนทุ่งธาตุท่าลี่ดอนกลางสามัคคี
![3️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb8/1/16/33_20e3.png)
.ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 ผู้ที่ส่งผลงาน นางสาวนรินญา กิวิลา ครูโรงเรียนทุ่งธาตุท่าลี่ดอนกลางสามัคคี
![4️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td7/1/16/34_20e3.png)
.ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 ผู้ที่ส่งผลงาน นางสาวกนกพร ผลจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านผือ