Post Views: 45
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 26 พฤษภาคม 2566 เวลา 09.00 น.ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยนางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ศึกษานิเทศก์ และ คณะกรรมการ ติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผล และนิเทศการศึกษา (ก.ต.ป.น.) ร่วมประชุมเพื่อการวางแผน ในการติดตาม การขับเคลื่อน ภารกิจการบริหารจัดการงาน ทั้ง 4 ด้าน ของสถานศึกษา ตามแนวทางการกระจายอำนาจการศึกษาตามบริบทของแต่ละพื้นที่ ให้มีประสิทธิภาพและพัฒนาคุณภาพการศึกษาของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2