Post Views: 62
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันที่ 23-24 พฤษภาคม 2566
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางภัทราวดี แก้วจันทร์ ศึกษานิเทศก์ นางสนธยา บุตรสาระ ศึกษานิเทศก์ นางสิรินาถ ทองคำ ศึกษานิเทศก์ และว่าที่ ร.ต. เสรี ทองคำ ศึกษานิเทศก์ ร่วมพิธีลงนามประกาศเจตนารมณ์ขับเคลื่อนจังหวัดคุณธรรมจังหวัดหนองคาย และร่วมงานสมัชชาคุณธรรมและตลาดนัดคุณธรรมภาคตะวันออกเฉียงเหนือ โดยมีโรงเรียนในสังกัดเจ้าร่วมนำเสนอผลงานโรงเรียนคุณธรรม 3 โรงเรียน ได้แก่
![1️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7a/1/16/31_20e3.png)
โรงเรียนบ้านแบง
![2️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t99/1/16/32_20e3.png)
โรงเรียนบ้านหนองจอกโนนสมบูรณ์และ
![3️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb8/1/16/33_20e3.png)
โรงเรียนบ้านกุดแคนโนนมันปลา
ณ หอประชุมประจักษศิลปาคม ศาลากลางจังหวัดหนองคาย