Post Views: 63
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 23 พฤษภาคม 2566
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รองผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายสมพงษ์ ปราบศัตรู คณะกรรมการ ก.ต.ป.น. นายคำล้วน วงษ์สิม ประธานเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาชุมช้างบ้านผือ นางสนธยา บุตรสาระ ศึกษานิเทศก์
และนางสิรินาถ ทองคำ ศึกษานิเทศก์ นิเทศเตรียมความพร้อมเปิดภาคเรียนที่ 1/2566 ของโรงเรียนในเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษานาหนังประกอบด้วย
โรงเรียนบ้านนาหนัง, โรงเรียนบ้านหนองหอย, โรงเรียนบ้านดงสระพัง, โรงเรียนบ้านก่องขันธ์ โรงเรียนบ้านกุดแกลบและโรงเรียนบ้านแป้น