![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วย นายสมพงษ์ ปราบศัตรู คณะกรรมการ ก.ต.ป.น.และนางสนธยา บุตรสาระ และนางสิรินาถ ทองคำ ศึกษานิเทศก์ และนายชาญวิทย์ โคตะพันธ์ ผอ.รร.บ้านก่องขันธ์ ประธานเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการคึกษานาหนัง นิเทศ ติดตาม ความพร้อมการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 โรงเรียนเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการคึกษาเซิมโพธิ์