Post Views: 42
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 12 พฤษภาคม 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วย นางสาวนิภาพร พลสุวรรณ รก.ผอ.กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ และคณะทำงานโครงการเพิ่มประสิทธิภาพด้านการบริหารงบประมาณ การเงิน การบัญชี และพัสดุ ภาครัฐ ประจำปี 2566 ร่วมประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมในการดำเนินโครงการฯ เพื่อให้เจ้าหน้าที่มีความรู้ ความเข้าใจและเพิ่มประสิทธิภาพในการปฏิบัติงานด้านการบริหารงบประมาณ การเงิน การบัญชี และพัสดุภาครัฐ ให้ถูกต้องตามระเบียบที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์